HRC45 Carbide 2 Madaidaicin Tsawon Ƙwallon Ƙwallon Ƙarshen Hanci
BAYANIN KYAUTATA
Ƙirƙirar na'ura na daidaitaccen aji na farko na ƙasashen waje, injin ƙarshen hanci na ƙwallon ƙwallon yana iya niƙa kusurwar karkace ta musamman, ƙirar babban diamita na ƙirar yana inganta tsauri da juriya. Kuma babban guntu cire sarari ba sauki tara guntu, karya wuka.
Yana da kaifi da juriya, an yanke guntu a hankali, kuma ana inganta aikin niƙa.
BAYANI
GIRMA | FLUTE DIAMETER D1(MM) | Tsawon sarewa L1(MM) | SHANK DIAMETER D(MM) | JAMA'AR L (MM) |
1.5*4*50 | 1.5 | 3 | 4 | 50 |
2.0*6*50 | 2 | 4 | 4 | 50 |
2.5*8*50 | 2.5 | 5 | 4 | 50 |
3.0*8*50 S4 | 3 | 6 | 4 | 50 |
3.0*8*50 | 3 | 6 | 3 | 50 |
3.5*10*50 | 3.5 | 7 | 4 | 50 |
4*10*50 | 4 | 8 | 4 | 50 |
4*15*75 | 4 | 8 | 4 | 75 |
4*20*100 | 4 | 8 | 4 | 100 |
5*13*50 | 5 | 10 | 5 | 50 |
5*13*50 S6 | 5 | 10 | 6 | 50 |
6*15*50 | 6 | 12 | 6 | 50 |
6*20*75 | 6 | 12 | 6 | 75 |
6*30*100 | 6 | 12 | 6 | 100 |
8*20*60 | 8 | 16 | 8 | 60 |
8*25*75 | 8 | 16 | 8 | 75 |
8*35*100 | 8 | 16 | 8 | 100 |
10*25*75 | 10 | 20 | 10 | 75 |
10*40*100 | 10 | 20 | 10 | 100 |
12*30*75 | 12 | 24 | 12 | 75 |
12*45*100 | 12 | 24 | 12 | 100 |
14*35*80 | 14 | 28 | 14 | 80 |
14*45*100 | 14 | 28 | 14 | 100 |
16*45*100 | 16 | 32 | 16 | 100 |
18*45*100 | 18 | 36 | 18 | 100 |
20*45*100 | 20 | 40 | 20 | 100 |
6*30*150 | 6 | 12 | 6 | 150 |
8*50*150 | 8 | 16 | 8 | 150 |
10*55*150 | 10 | 20 | 10 | 150 |
12*60*150 | 12 | 24 | 12 | 150 |
14*65*150 | 14 | 28 | 14 | 150 |
16*70*150 | 16 | 32 | 16 | 150 |
18*70*150 | 18 | 36 | 18 | 150 |
20*70*150 | 20 | 10 | 20 | 150 |
φ7*20φ8*60 | 7 | 14 | 7 | 60 |
φ9*20*φ10*75 | 9 | 18 | 9 | 75 |
φ11*25*φ12*75 | 11 | 22 | 11 | 75 |
φ13*40*φ14*100 | 13 | 26 | 13 | 100 |
φ15*40*φ16*100 | 15 | 30 | 15 | 100 |
FA'IDA
1.Tool rike chamfering yana da sauƙin aiki.
Sauƙi don amfani, yana da dacewa mai kyau, yana haɓaka anti-vibration da saurin yankan mai yankan niƙa, kuma ƙuƙuwa yana da ƙarfi ba tare da zamewa ba.
2.High rigidity, ƙarfin juriya mai ƙarfi.
Aiko mana da sakon ku:
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana